รับทำข้าวกล่อง ข้าวกล่องสีลม
ข้าวกล่องสีลม - ข้าวกล่องอาม่าเริ่มต้นมาจาก การทำอาหารให้หลานทาน ซึ่งหลานทานแล้วไม่เคยเบื่อ เพราะฝีมือการทำอาหารของอาม่า อร่อยทุกจาน ทุกมื้อ โดยอาม่าจะเลือกวัตถุดิบ ที่ดีที่สุด กลับมาเตรียมอาหาร ด้วยเทคนิคการปรุงอาหารให้ได้อาหาร ที่มีรสชาติอร่อย และ กลมกล่อม ถูกปากคนในบ้าน จนกลายเป็นธุรกิจอาหาร ดิลิเวอรี่ เพราะเราอยากให้ทุกคนได้ทาน ของอร่อยๆ ในปริมาณที่คุ้มค่า เรามีช่องทางการสั่ง หลากหลายช่องทาง ไม่ว่าจะเป็นทางเว็บไซต์ เฟสบุ้ค หรือไลน์ ลูกค้าสะดวกสั่งอาหาร ช่องทางไหนก็ได้ เราจะมีทีมงานคอยช่วยเหลือ ประสานงานตลอดเวลา![](https://xn--m3ch0a7d4czb.com/wp-content/uploads/2023/12/พรีเมี่ยม_0-1024x683-1.jpg)
![ข้าวกล่องสีลม](https://xn--m3ch0a7d4czb.com/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231106_121251-1024x1024-1-800x800.jpg)
ขาย “ข้าวกล่องอาม่า” ให้กับใคร ข้าวกล่องสีลม
-หนุ่มสาวออฟฟิศ ในย่านออฟฟิศ นิคมอุตสาหกรรม -พ่อ แม่ ผู้ปกครอง ในโรงเรียนที่พ่อแม่ต้องมาส่งนักเรียนแต่เช้า -เพื่อนๆ ที่ทำงาน กรณีที่คุณเป็นหนุ่มสาวออฟฟิศ คุณอาจทำรายได้โดยการรับออร์เดอร์จากเพื่อนที่ทำงาน เพื่อนำข้าวกล่องมาส่งในเช้าวันรุ่งขึ้น -องค์กรและหน่วยงานต่างๆ ไม่ว่าจะเล็กจะใหญ่ ข้าวกล่องอาม่ารับหมดค่ะ ข้าวกล่องอาม่า ไม่เพียงแต่ รับทำข้าวกล่อง ออเดอร์เล็กๆเท่านั้น แต่ข้าวกล่องอาม่ายัง รับทำข้าวกล่อง ให้กับองค์กรและ หน่วยงานต่างๆ ในปริมาณมาก ถึงขั้น 1,000 กล่องต่อวัน ไม่ว่าจะเป็นงานเร่ง งานด่วน เราก็สามารถทำให้ได้ เพียงแค่กดสั่ง รายการอาหาร พร้อมระบุวันเวลา ทางเราจะจัดส่ง ให้ถึงที่ทันที![](https://xn--m3ch0a7d4czb.com/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231106_121213-1024x1024-1-800x800.jpg)
![](https://xn--m3ch0a7d4czb.com/wp-content/uploads/2023/12/IMG_20231106_121101-1024x1024-1-800x800.jpg)